Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Tổ chức offline diễn đàn BBSG cuối năm 2016 ???

xuannguyen

Sửa lại theo thông báo của admin :
Thông báo buổi off của diễn đàn Bóng Bàn Sài Gòn , trận trọng kính mời các ACE xa gần đến với diễn đàn. Buổi off tại CLB XÍ Nghiệp Đầu Máy vào lúc 17h30 ngày 6/1/2017.
Thân.
Em muốn tham gia buổi off của diễn đàn được không ? Và chi phí tham gia như thế nào ?

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Vì sức khỏe thể thao em nghĩ chúng ta không nên xài BIA mà thay vào đó là...TRÀ ĐÁ! Màu nó cũng như bia thui, nhưng ít độc hại hơn.
Nếu cần CỒN thì chúng ta nên xài RỰU. rựu gạo rựu nếp nấu theo lối truyền thống, lấy tại lò lúc vừa mới nấu đảm bảo nguyên chất có thể uống nóng mặt ngay ở 1 ly hạt mít đầu tiên nhưng không làm nhức đầu mệt mỏi.
Nếu anh em chúng ta vì sức khỏe mà tìm giải pháp thì sẽ có cách thôi.

Nếu thay bia bằng trà thì em xin hân hạnh tài trợ trà Thái Nguyên ngon hạng nhất. Chỉ cần mang theo 1 gói rồi mua nước sôi và mượn ly của quán, chúng ta vẫn trả tiền dịch vụ nhưng không dùng bia.

Nếu thay bia bằng rựu thì em xin hân hạnh tài trợ 1 chai Chivas Regal 12 tuổi 750ml, mỗi lần liên hoan giao lưu thì Admin mang theo. Chai đó pha với nước soda chanh thì cũng đủ 1 buổi offline vừa vừa rùi. Nếu chọn đấy là giải pháp lâu dài thì em sẽ tìm nguồn rựu nếp Long An tài trợ cho mọi người!
Hôm qua có ông Anh Cường Rượu tặng diễn đàn 5 lít - rượu chống "xạt lở hạnh phúc gia đình", nên về "phần nước" Anh Em ta dễ mà !.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Em muốn tham gia buổi off của diễn đàn được không ? Và chi phí tham gia như thế nào ?
Tốt quá- chúng ta muốn tất cả ACE đến giao lưu bóng bàn, bàn chuyện kế hoạch năm 2017 , còn phí liên hoan thì chúng ta tự nguyện thôi(ít!), giống như nấu cơm chung vậy, mình đã nhờ chủ xới lo phần này. ACE yên tâm đến giao lưu vui vẻ thôi hii.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Vì sức khỏe thể thao em nghĩ chúng ta không nên xài BIA mà thay vào đó là...TRÀ ĐÁ! Màu nó cũng như bia thui, nhưng ít độc hại hơn.
Nếu cần CỒN thì chúng ta nên xài RỰU. rựu gạo rựu nếp nấu theo lối truyền thống, lấy tại lò lúc vừa mới nấu đảm bảo nguyên chất có thể uống nóng mặt ngay ở 1 ly hạt mít đầu tiên nhưng không làm nhức đầu mệt mỏi.
Nếu anh em chúng ta vì sức khỏe mà tìm giải pháp thì sẽ có cách thôi.

Nếu thay bia bằng trà thì em xin hân hạnh tài trợ trà Thái Nguyên ngon hạng nhất. Chỉ cần mang theo 1 gói rồi mua nước sôi và mượn ly của quán, chúng ta vẫn trả tiền dịch vụ nhưng không dùng bia.

Nếu thay bia bằng rựu thì em xin hân hạnh tài trợ 1 chai Chivas Regal 12 tuổi 750ml, mỗi lần liên hoan giao lưu thì Admin mang theo. Chai đó pha với nước soda chanh thì cũng đủ 1 buổi offline vừa vừa rùi. Nếu chọn đấy là giải pháp lâu dài thì em sẽ tìm nguồn rựu nếp Long An tài trợ cho mọi người!
Có trà- có rượu, quà này thay mặt AE ở nhà cảm ơn P-500.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Chào buổi chiều.

- Sinh nhật diễn đàn là ngày 1 tháng 1, đợt này AE tập trung được cũng mừng. Có một số AE ở xa không về kịp hoặc những thành viên Hà Nội - Thanh Hóa - Huế- Quảng Bình - Tiền Giang v.v... nếu mà AE có dịp chạy được thì ghé tham gia nhé.
Trân trọng!

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Đợt này Anh Cường đánh với bóng Hương lại nhé hii

Hungqn

Member
Chào buổi chiều.

- Sinh nhật diễn đàn là ngày 1 tháng 1, đợt này AE tập trung được cũng mừng. Có một số AE ở xa không về kịp hoặc những thành viên Hà Nội - Thanh Hóa - Huế- Quảng Bình - Tiền Giang v.v... nếu mà AE có dịp chạy được thì ghé tham gia nhé.
Trân trọng!
E cũng máu ọp ẹp giao lưu lắm, nhất là dc gặp gỡ học hỏi các bác lão thành của diễn đàn. Nhưng mà e ở xa quá ko vào dc, tiếc thật...

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
E cũng máu ọp ẹp giao lưu lắm, nhất là dc gặp gỡ học hỏi các bác lão thành của diễn đàn. Nhưng mà e ở xa quá ko vào dc, tiếc thật...
Nếu mình có thể Live stream cho anh em cùng chung vui thì mọi người có ủng hộ không nhỉ?

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Live các thành viên nổi tiếng đó bác, newbie mà live là bị chê đó, thích thì quay rồi biên tập lại :D
Ý em là live stream cảnh "chung vui" thôi anh @hayate :) Chuyện video giao lưu nếu có cũng phải xin phép các diễn viên.

hayate

Member
Alo, em mới tới lần đầu, lạ nước lạ cái quá, không biết mặt ai