Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

P-500

Top Contributor
Đợt rồi em thấy có 2 người chơi cây Stiga Infinity VPS V khá hay, có vẻ như là dễ chơi với anh em phong trào nên hy vọng bác nào nếu đã thử qua xin vui lòng giành chút thời gian chia sẻ về nó một chút được chứ các bác?
Chơi vợt 5 lớp thuần gỗ dĩ nhiên là thích hợp với dân phong trào rùi bác!
Còn cái tên Stiga Infinity VPS đó chỉ để cho những ai thích ra oai hù thiên hạ thui, nó cũng chỉ là 1 cây vợt 5 lớp rất classic với cấu trúc Limba-Sprouce-Ayous lõi. Lớp ngoài được seal cứng lại mà thui.
Cốt này khá nhỏ đầu, chơi mút cũ thì tốt mà cắt mút mới cho nó sẽ không bán lại được đâu nhé.

Alibaba

Top Contributor
Còn cái tên Stiga Infinity VPS đó chỉ để cho những ai thích ra oai hù thiên hạ thui, nó cũng chỉ là 1 cây vợt 5 lớp rất classic với cấu trúc Limba-Sprouce-Ayous lõi. Lớp ngoài được seal cứng lại mà thui.
Cốt này khá nhỏ đầu, chơi mút cũ thì tốt mà cắt mút mới cho nó sẽ không bán lại được đâu nhé.
Ồ hóa ra cây này cũng khá phổ thông bác nhỉ vậy mà em không biết nó.:). Xin cảm ơn bác ...

Sửa lần cuối:

panga

Contributor
Oai. Giống Fang zhen Dong ....