Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Xin địa chỉ đại lý World Sport?

Fjs09

Member
oh, thì ra web này là của mấy người buôn bán, cũng giỏi trá hình nhỉ

thanhson

Member
Fj09 hãy xưng rõ danh tính đi.Ko thì Ad nên xoá nic này , quậy nhiều quá. Thanh Sơn dđ 0989889509

Fjs09

Member
Fj09 hãy xưng rõ danh tính đi.Ko thì Ad nên xoá nic này , quậy nhiều quá. Thanh Sơn dđ 0989889509
Bản mỗ k quậy, chỉ nói thật cảm nghĩ thôi.
Nhà bác này hình như cũng có tuổi rồi thì phải, sao lại giống trẻ trâu thế

P-500

Top Contributor
Cái gì trá hình vậy bác? WS là nhà tài trợ chính của diễn đàn, hỏi địa chỉ và đề nghị in thêm áo là sai sao bác?
Hay là bác có gì đó khó chịu với cái hình chim lạc nhỉ?

Fjs09

Member
Cái gì trá hình vậy bác? WS là nhà tài trợ chính của diễn đàn, hỏi địa chỉ và đề nghị in thêm áo là sai sao bác?
Hay là bác có gì đó khó chịu với cái hình chim lạc nhỉ?
ngươi lấy hình ảnh đó để chém gió tào lao ư ?

Sửa lần cuối:

katori

Member
Bác có gì bức xúc cứ tạo topic mới, tag cả admin & mod hay bất cứ ai vào để trình bày tâm tư ạ :smile: Không nên bóng gió phất phơ mà chẳng có giải thích lý do ạ :cry-48:

kimnguyen

Moderator
Thành viên BQT
em thấy ông fjs gì đó vào dd mình toàn cà khịa , chọc ngoáy chứ chả thấy đóng góp gì ,
dd do Admin BBSG lập ra , tốn biết bao nhiêu công sức gầy dựng , tốn tiền domain bandwidth duy trì hằng năm .
Kể cả có đặt cái banner tổ chảng quảng cáo sp cũng chả vấn đề gì ,
Mà hình như ông fjs dốt tới mức chả biết khỉ gì thì phải , với tầm như Admin , hệ thống đại lý khắp 63 tỉnh thành toàn quốc , doanh số khủng , làm nhà tài trợ đủ thứ giải , đội tuyển thì cần gì trá hình với không trá hình trên dd nữa :roflmao::roflmao:

Fjs09

Member
em thấy ông fjs gì đó vào dd mình toàn cà khịa , chọc ngoáy chứ chả thấy đóng góp gì ,
dd do Admin BBSG lập ra , tốn biết bao nhiêu công sức gầy dựng , tốn tiền domain bandwidth duy trì hằng năm .
Kể cả có đặt cái banner tổ chảng quảng cáo sp cũng chả vấn đề gì ,
Mà hình như ông fjs dốt tới mức chả biết khỉ gì thì phải , với tầm như Admin , hệ thống đại lý khắp 63 tỉnh thành toàn quốc , doanh số khủng , làm nhà tài trợ đủ thứ giải , đội tuyển thì cần gì trá hình với không trá hình trên dd nữa :roflmao::roflmao:
Như vậy là có ít nhất 63 member tuyệt đối trung thành, ít nhất có 63+1 người luôn sẵn sàng mơn trớn nhau, tạo cho nhau khoái cảm. Nên đặt tên web cho phù hợp với bản chất đó, tránh hiểu lầm.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Chào Bạn.
Tất cả thành viên diễn đàn trên này đều biết Admin bán được gì rồi mà.
Bạn biết tại sao mình im lặng trong một thời gian dài không (03 năm). Vì :
1. Nếu làm dụng chữ "admin" rồi làm những chuyện sai quấy & hay nói đúng hơn là lạm quyền.
2. Đã từng nói là mình chỉ một thành viên tích cực của diễn đàn & xin nhắc lại diễn đàn này là của chúng ta- của chung, tôi sẵn lòng giao lại cho các Mod , các thành viên có : tâm - tầm & luôn trong tư thế đó.
3. Admin còn lại ở đây là Bạn biết điều gì không : tôi luôn trong tư thế sẵn sàng "trả xoáy" bất kể cuộc chơi nào.
4. Tạo niềm tin vững bền trước cuộc chuyển giao.
5. Đi ra ngoài phạm trù bóng bàn làm để phục vụ bóng bàn.
...................
Thân mến

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Thực tình mình có thể bán buôn 63 tỉnh thành nhưng lại rất khó nói cùng ACE diễn đàn. Đó là thực vì đó có chữ admin!.

Chào Bạn.
Tất cả thành viên diễn đàn trên này đều biết Admin bán được gì rồi mà.
Bạn biết tại sao mình im lặng trong một thời gian dài không (03 năm). Vì :
1. Nếu làm dụng chữ "admin" rồi làm những chuyện sai quấy & hay nói đúng hơn là lạm quyền.
2. Đã từng nói là mình chỉ một thành viên tích cực của diễn đàn & xin nhắc lại diễn đàn này là của chúng ta- của chung, tôi sẵn lòng giao lại cho các Mod , các thành viên có : tâm - tầm & luôn trong tư thế đó.
3. Admin còn lại ở đây là Bạn biết điều gì không : tôi luôn trong tư thế sẵn sàng "trả xoáy" bất kể cuộc chơi nào.
4. Tạo niềm tin vững bền trước cuộc chuyển giao.
5. Đi ra ngoài phạm trù bóng bàn làm để phục vụ bóng bàn.
...................
Thân mến
Né ku đó ra anh ạ, em nó mới loanh quanh 2x tuổi đầu, tri thức chưa tích lũy được đầy đủ, mình hạn chế giao tiếp với em nó thôi. Em giờ thấy rất xấu hổ vì trước đây có nói vài câu với cậu này. Bây giờ mới thấy là mình đã tự làm cái việc hạ thấp bản thân rồi.
Giờ em giơ tay hàng một cách tự nguyện, nhìn thấy cậu này là sợ chết khiếp rồi.
Hôm nào vào SG, anh em cafe, bữa trước ngồi với a Hà Luận, anh Tuấn, Thanh YB...nhắc đến anh nhiều.

Sửa lần cuối:

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Né ku đó ra anh ạ, em nó mới 20t tuổi đầu, tri thức chưa tích lũy được đầy đủ, mình hạn chế giao tiếp thôi. Em giờ thấy rất xấu hổ vì trước đây có trao đổi vài lần với cậu này. Bây giờ mới thấy là mình đã tự làm cái việc hạ thấp bản thân mình đi.
Hôm nào vào SG, anh em cafe, bữa trước ngồi với a Hà Luận, anh Tuấn, Thanh YB...nhắc đến anh nhiều.
Nhất trí Em nhé - khi nào vào phone Anh.