Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Dự định mới & năm mới 2020

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Diễn đàn đàn thay đổi & giao diện - logo đang chuẩn bị thiết kế.
.................................
Các thành viên có cảm giác sự thay đổi khác nhau gì không?.

P-500

Top Contributor
Diễn đàn đàn thay đổi & giao diện - logo đang chuẩn bị thiết kế.
.................................
Các thành viên có cảm giác sự thay đổi khác nhau gì không?.
Chưa thấy khác nhau gì đâu anh. Cho chạy thử mới biết chứ.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Trông đẹp à giá cả hợp lý đấy bác ạ. THêm vài mẫu áo đấu nữa.
btw: em vẫn thích loại có cổ hơn bác nhé. :D
Này mình làm tặng ACE diễn đàn - mặc đi ra đường thời Cô Vy & cũng muốn chuẩn bị thay đổi toàn bộ giao diện diễn đàn trong vài ngày tới. Bộ phận kỹ thuật đang âm thầm làm & chờ nhé.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Đang up data lên & dự kiến 02 ngày nữa hoàn thành và chính thức chạy.
Kính báo.

gik271

Well-Known Member
Đang up data lên & dự kiến 02 ngày nữa hoàn thành và chính thức chạy.
Kính báo.
hee he. Nhanh hơn dự kiến. Em đang xem bố trí của trang mới.
Có điều ban quản trị cũng phải nghĩ thêm cái mục kêu gọi bài viết (hoặc tuyển MOD) thế nào chứ trang của mình ít tin quá. CHủ yếu là của 1 vài thành viên chủ chốt. Mới đợt vừa rồi của mấy ông rao vặt là chính.

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Chúc mừng tân gia nhé mọi người!
Cảm ơn Admin và Mods đã hoạt động hết công suất trong thời gian qua!
Bác Admin chịu khó đầu tư quá anh ạ. Em có làm gì đâu.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Đến hôm nay - nhìn thấy rất ổn, rất may mắn là ý tưởng được triển khai bởi những AE tâm huyết & @Lăng Trần đã đề xuất các phương án đưa ra rất tốt. Bước đầu như thế này & các bước kế tiếp rất cần những con người với tình yêu bóng bàn của mình, sẽ bỏ chút thời gian đóng góp và sự phát triển trong tương lai. Thời gian tới mình sẽ lo chuyện vòng ngoài cùng ACE cả nước nhằm tìm hướng phát triển lớn mạnh hơn nữa.

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Còn quá nhiều việc để làm :) Trước mắt là sắp xếp lại nội dung và bổ sung nhân sự chủ chốt. Em ít thời gian online quá. Thành thử lực bất tòng tâm.

ttho

Contributor
Em thấy giao diện diễn đàn vậy là ok rồi. Quan trọng là làm cho diễn đàn sôi động hơn.
Em thèm có lại được không khí như diễn đàn bongban.org những năm 2010-2011 khi mà mỗi sáng Chủ Nhật khắp các CLB bóng bàn là ngày hội bóng bàn khi các đội thi đấu giải diễn đàn. Còn sáng thứ Hai vào công ty thay vì check mail công ty như thường lệ thì mở diễn đàn ra theo dõi kết quả thi đấu của ngày hôm trước.