Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

[Video] Butterfly: Giới thiệu mút Tenergy (T64, T80, T05, T25 )

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Hầu như các anh chị chơi lâu năm đều đã quá rành về đặc tính của dòng mút Tenergy, tuy nhiên có rất nhiều bạn mới biết chơi (như em) chưa hiểu về sự khác nhau của T64, T80, T05, T25. Em xin phép được post video giới thiệu của chính Butterfly nhằm giúp các bạn mới lần đầu nghe đến miếng "Ten64", "Ten05" có thể hiểu được sự khác nhau của các dòng mút Tenergy. Kèm theo đó, Butterfly cũng giải thích cặn kẽ về công nghệ mút "High Tension" là gì. Chúc mọi người xem video vui vẻ!

P-500

Top Contributor
Mình chỉ rõ một điều là, miếng Ten nào cũng....giống nhau ở cái khoản:
1. Mắc tiền, thường xuyên lên giá, chưa bao giờ xuống giá
2. Mau hư, mút tốt hay kém, đều đánh rất nhanh mòn,...mà mòn rùi thì mất cảm giác bóng, cảm giác tự tin, chỉ có bỏ thôi (hoặc cho mấy em mới tập chơi, chúng ko cần cảm giác bóng)
3. Khá chậm so với các dòng mút Đức thế hệ mới.

LangThang

Member
Mình chỉ rõ một điều là, miếng Ten nào cũng....giống nhau ở cái khoản:
1. Mắc tiền, thường xuyên lên giá, chưa bao giờ xuống giá
2. Mau hư, mút tốt hay kém, đều đánh rất nhanh mòn,...mà mòn rùi thì mất cảm giác bóng, cảm giác tự tin, chỉ có bỏ thôi (hoặc cho mấy em mới tập chơi, chúng ko cần cảm giác bóng)
3. Khá chậm so với các dòng mút Đức thế hệ mới.
thế bác có chơi ten ko?

Lăng Trần

Forum Cleaner
Thành viên BQT
Em nghe đồn khi mua một miếng mút Tenergy, lật bao bì và gõ dãy số barcode vào trang web: http://www.searchupc.com/default.aspx rồi nhấn nút "validate" sẽ tìm thấy thông tin mút mình vừa mua nếu đúng hàng chính hãng. Không biết có đúng không vậy các anh?