Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Các loại H3 khác nhau như thế nào?

P-500

Top Contributor
Bác nó “thằng khều khều “ ấy truyền em tí điện cai..hihi
Thằng đó là đồng đội e, cao 1.8m, sức lực đầy đủ nhưng trước đây cứ nghĩ H3 là phải tạo xoáy, nên nó cứ đánh xoáy. Vài tuần trước nhờ chấn thương bả vai nên mới ngộ đạo rằng phải đánh dầy vào bóng. Nó vốn ra đòn ngắn nên nhìn động tác rất là khều, hoàn toàn ko có cú quăng hết tay.
Còn em thì đổi qua cây Yinhe V16, lực chỉ bằng 50% cây Vis nên cũng bặm môi mà phang chứ ko dám khều đâu bác!

panga

Contributor
Thằng đó là đồng đội e, cao 1.8m, sức lực đầy đủ nhưng trước đây cứ nghĩ H3 là phải tạo xoáy, nên nó cứ đánh xoáy. Vài tuần trước nhờ chấn thương bả vai nên mới ngộ đạo rằng phải đánh dầy vào bóng. Nó vốn ra đòn ngắn nên nhìn động tác rất là khều, hoàn toàn ko có cú quăng hết tay.
Còn em thì đổi qua cây Yinhe V16, lực chỉ bằng 50% cây Vis nên cũng bặm môi mà phang chứ ko dám khều đâu bác!
Em lấy bao kiem cua bác. Rồi bị thăng bạn thân trấn mất...huhu

panga

Contributor
Mình cũng còn 1 cây đại đao nhưng mà xót của ko muốn xài. Đánh vợt chậm thì game mới vui. Với lại mút cũng lâu hư hơn.
Tiết lộ hình cay đồ long đao cho quần hùng chiêm ngưỡng đi bác

P-500

Top Contributor
Tiết lộ hình cay đồ long đao cho quần hùng chiêm ngưỡng đi bác
Cũng là Vis thui, y chang cây của bác, nhìn mới hơn tí vì em chả mấy khi dùng tới. Trc đây cây e bán cho bác là cây em dạy học trò, cây đại đao kia để thi đấu. Sau này còn 1 cây mang ra dạy thì thỉnh thoảng gõ vào bàn, đau lòng tiếc của. Xài tạm cây V16 1 thời gian thì thấy cũng okie. Giờ chuyển qua đánh cốt cùi mía cho giang hồ nó coi thường chơi...

Cách 1 năm trước, thằng bạn nó nhờ tune cây Vis 95gr của nó thành 1 cây khủng. Hì hục mất 2 tuần, ra cây vợt rất khủng cho nó, nghĩ nó mà ko chơi thì mình mua lại. Ngờ đâu nó...bán cho đội đối thủ, giờ thì nó tiếc, ko phải vì mất vợt ngon, mà vì đối thủ của nó xài cây đó oánh nó ko đường về!

vtatntpt

Em tìm trên trang web của DHS thì nó chỉ vào shop ở tmall của nó, thì em thấy có các version như ở VN đang bán mà nhỉ.