Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Bố Gấu Sóc

Mút đó lót tổ ong, giống H8 hoặc h3-50 nhưng...mắc hơn khá nhiều (vì có chữ Nittaku).
Made in China nhưng là chính hãng...Nittaku, còn mình lại thấy nó giống mút của hãng Palio hơn.
Chú ko nhập H3 về VN bán nữa ạ?Hàng chất lượng thì vẫn bán chạy mà,mọi người lại có đồ chơi

P-500

Top Contributor
Anh em nào thường xuyên xài mút DHS cho mình hỏi vấn đề này: trước nay các bác có để ý cái tem dán trên miếng plastic không? Nó là màu vàng (gold) hay bạc (silver)?

M.Hoang

Member
Anh em nào thường xuyên xài mút DHS cho mình hỏi vấn đề này: trước nay các bác có để ý cái tem dán trên miếng plastic không? Nó là màu vàng (gold) hay bạc (silver)?
hình như trước 2018 là tem bạc, 2018 trở đi là tem vàng bác ợ, cả cốt vợt cũng vậy

NGUYEN HAI

Well-Known Member
Bao bì mới dhs h3 giờ màu tím, tem vàng va có dán nhãn for abs 40+ đó bác, có ghi độ dầy, độ cứng, bê mặt topsheet nhìn có vẻ chất lượng

P-500

Top Contributor
Bao bì mới dhs h3 giờ màu tím, tem vàng va có dán nhãn for abs 40+ đó bác, có ghi độ dầy, độ cứng, bê mặt topsheet nhìn có vẻ chất lượng
Cả mút Neo cũng đổi tem từ bạc sang vàng nhưng vẫn giữ bao bì cũ.
Bác có thể chụp cho em tấm hình mút có ghi độ cứng ko, mút của em bên này vẫn chỉ để MID chứ ko hề có độ cứng.

729-FX

Well-Known Member
Cháu hỏi mua mút tàu ở FB, cũng có người chưng ra hàng market có độ cứng
nhưng rất ít 41 độ mà toàn 40, 39

729-FX

Well-Known Member
Nhân tiện cho cháu hỏi, muốn kiểm tra cốt pg5 hay những loại có cấu trúc tương tự có phải hàng thật hay ko thì ta cần làm những gì ạ?

P-500

Top Contributor
Tất cả hàng Dhs chính hãng nếu seri 2018 là chuyển qua tem vàng
Em đang có 2 miếng DHS "chính hãng" tem vàng bị bong topsheet ngay từ ngày đầu dán vào. 1 miếng chạy trên xe về nhà chưa kịp dán đã bung hết ra, đoán là do nhiệt độ...cao quá. Miếng DHS H8 tem vàng cũng bong phù ngay trong lần tập đầu tiên chưa quá 15p.

Lưu ý là cái webite trên tem vàng khác website trên tem bạc. Anh em ở VN, ai còn tem bạc thì đọc website có phải là khác tem vàng ko?

P-500

Top Contributor
đã thử 3 miếng tem vàng. chưa thể nói tốt xấu nhưng quả là khác nhau dù cùng 1 thông số.
Có vài điểm làm mình bất ngờ.