Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Ý tưởng thành lập Quỹ Diễn Đàn BBSG

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Xin thông báo tài khoản của Quỹ. Đừng để Admin chạy đi thu, (hổng nổi đâu) hì.
Tạm thời mình chưa liên lạc được @ttho (nhắn lại số phone giúp Hiến nhé) - số tk Admin :

Trần Văn Hiến
23520799
Ngân Hàng ACB - Hội Sở TPHCM.

NYBB

Contributor
Chúng ta tạo nên một cộng đồng chơi bóng bàn có tình có nghĩa!. Đó là ước muốn từ lâu và nay mới bắt đầu làm. Cuộc sống luôn bận rộn với vô vàng công việc và khó khăn - nhưng chúng ta cũng luôn nghĩ về nhau đó là mục đích chúng ta làm!.
Một buổi sáng cách đây vài ngày, mình đang vừa ăn sáng và vừa xem TV, thấy trong mục "Thông điệp thời gian" nhắc lại câu nói của một danh nhân: " Hạnh phúc là biết cho đi, là sống vì mọi người".

Có thể có người cho rằng câu nói này có vẻ "sáo" hay "chỉ là lý thuyết", nhưng các bạn cứ thử - 1 lần thôi - cho đi thứ gì đó mà mình đang sở hữu, cho những người khó khăn hơn mình và đang rất cần nó, các bạn sẽ thấy vui trong lòng như thế nào!

New World

Contributor
Một buổi sáng cách đây vài ngày, mình đang vừa ăn sáng và vừa xem TV, thấy trong mục "Thông điệp thời gian" nhắc lại câu nói của một danh nhân: " Hạnh phúc là biết cho đi, là sống vì mọi người".

Có thể có người cho rằng câu nói này có vẻ "sáo" hay "chỉ là lý thuyết", nhưng các bạn cứ thử - 1 lần thôi - cho đi thứ gì đó mà mình đang sở hữu, cho những người khó khăn hơn mình và đang rất cần nó, các bạn sẽ thấy vui trong lòng như thế nào!
Rất đồng tình và quý những điều bác nói. xin phép nói tiếp , sách xưa cũng dạy rằng " Cho thì hạnh phúc hơn nhận "

Sửa lần cuối:

panga

Contributor

E đang thiếu thắng Bb , bác thắng nhiều rồi. Hôm nào bác gặp cho e vài sec thử bác HP nhiều k ?? Hihi

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Một ngày thứ 7 đầy sôi động - AE rất vất vả và, Admin cũng xuyên màn đêm!.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Đầu năm tin vui tốt lành với nhiều dự định mới, chúng ta cùng đi những bước nho nhỏ những bền - trong khả năng hiện có , tạo được sự đồng lòng của mọi người chơi. Cũng rất nhiều ACE góp ý là diễn đàn ta nên có một quỹ - ngoài những điều Mod @LangTran nêu lên - xin phép được bổ sung vào những vấn đề sau :
- Sử dụng nguồn ngân quỹ trong trường hợp mà thành viên chúng ta dùng để động viên lẫn nhau :
a1: Ma chay
a2: Thăm ốm đau.
- Số tiền cần đóng góp theo các thành viên là bao nhiêu / tháng - đóng theo quí- hay theo tháng hay theo năm tùy vào ý của mỗi thành viên.
- Chúng ta nên bầu ra thủ quỹ và có thể được thì chúng ta nên nhờ Anh @NYBB, @ttho giúp việc này.
Ý kiến ACE thế nào ?
Thân.

Danh sách thành viên đóng góp 3/2017 .
1. Admin : 1,000,000vnđ.
2. toiyeubongban : 100AUD
3.@kimnguyen : 600,000vnđ.
4.@P-500 : 90AUD
5.Lang Tran : 600,000vnđ
6.Panga : 700,000vnđ
7.
8.
9.
10.
11.
12.
13.
14.
15.
16.
17.
18.
19.
20.
......
Rất trân trọng và cảm ơn tất cả thành viên đóng góp!.

Số TK

Trần Văn Hiến
23520799
Ngân Hàng ACB - Hội Sở TPHCM.
Danh sách luôn được cập nhật tại đây.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Ấp ủ làm 01 giải - dự kiến thi đấu 05 tuần (04 thứ 7 - CN đánh 4 hướng , Chung kết đánh tập trung vào một ngày Chủ nhật )- thứ hạng < U1700. Anh Chị Em thấy thế nào nhỉ?!

panga

Contributor
Ấp ủ làm 01 giải - dự kiến thi đấu 05 tuần (04 thứ 7 - CN đánh 4 hướng , Chung kết đánh tập trung vào một ngày Chủ nhật )- thứ hạng < U1700. Anh Chị Em thấy thế nào nhỉ?!

Giai xong roi muon msx test đê