Có gì mới?
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Hiệp hội bóng bàn Việt Nam VTTA

Trang phục tham dự giải Châu Á - World Sport

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
TSTS : T-Shirt WorldSport.
Chào quốc khánh, chào Tuyển Trẻ Bóng Bàn Quốc Gia Việt Nam .
Trong các môn thể thao nói chung và, môn bóng bàn nói riêng có hoạt động 3 bước . Lấy cảm hứng từ sự di chuyển của người chơi thể thao- #ws,#WorldSport cho ra sản phẩm : TSTS (Three StepsTo Success- Ba bước để thành công, (trong trường hợp này là bước chéo)). Đây là mẫu sản phẩm chúng tôi xây dựng nhằm tài trợ cho VĐV Bóng Bàn Trẻ Quốc Gia Việt Nam đi tham dự giải Châu Á và, thương mại. Chúc tất cả Các HLV, VĐV Quốc gia thi đấu thành công - mang niềm vui đến cho quê nhà. Chúc tất cả ACE chơi bóng bàn ngày quốc khánh nhiều niềm vui và hạnh phúc.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Những mẫu áo có sọc trắng có được thi đấu không Admin? Hiii.
Tùy vào tình hình Anh ạ - như Olympic vừa rồi - có sọc trắng to vẫn thi đấu (cô bé người Nhật -đẹp như trăng rằm ấy). Còn về quốc nội thì chạy vẫn ầm ầm Anh ạ. Em có hỏi trọng tài quốc tế Anh Hùng HN. Anh ấy nói ok hii- nhưng với Admin thì có sự chuẩn bị hơn thế nữa : số lượng các mẫu thật nhiều- không cho mặc cái này thì mặc cái khác hiii

Thanh Trà

Moderator
Thành viên BQT
Dear @BBSG
Mình mua đồng phục cho đội Phố Xốm tại cửa hàng Bb Hùng Hà, mẫu áo của WS như thế này:

Áo đẹp được cả đội rất thích.
Có điều, cửa hàng Hùng Hà ko có Size 2XL cho chính cỡ của anh.
Áo đã mua, cả đội ai cũng có. Vậy nay nếu em còn Size 2XL của mẫu áo này, khi em chuyển hàng cho Hùng Hà, thì gửi kèm giúp anh 1 hoặc 2 chiếc cỡ 2XL với nhé.

Anh sẽ gửi lại tiền chỗ Hùng Hà, hoặc em thấy thế nào tiện thì nhắn cho anh biết nhé.

Cám ơn em.

BBSG

Administrator
Thành viên BQT
Dear @BBSG
Mình mua đồng phục cho đội Phố Xốm tại cửa hàng Bb Hùng Hà, mẫu áo của WS như thế này:
View attachment 640

Áo đẹp được cả đội rất thích.
Có điều, cửa hàng Hùng Hà ko có Size 2XL cho chính cỡ của anh.
Áo đã mua, cả đội ai cũng có. Vậy nay nếu em còn Size 2XL của mẫu áo này, khi em chuyển hàng cho Hùng Hà, thì gửi kèm giúp anh 1 hoặc 2 chiếc cỡ 2XL với nhé.

Anh sẽ gửi lại tiền chỗ Hùng Hà, hoặc em thấy thế nào tiện thì nhắn cho anh biết nhé.

Cám ơn em.
Dạ -Em chào Anh.
Size 2XL thì có làm nhưng số lượng ít lắm ạ- đợt đó Em xuất hết , không còn cái nào và Em ra tiếp màu này để bù vào:

Nếu mà có thể thì Em cho chuyển thẳng đến Anh cho kịp hoặc màu áo nào Anh thích.
Thân mến.

Thanh Trà

Moderator
Thành viên BQT
Dạ -Em chào Anh.
Size 2XL thì có làm nhưng số lượng ít lắm ạ- đợt đó Em xuất hết , không còn cái nào và Em ra tiếp màu này để bù vào:

Nếu mà có thể thì Em cho chuyển thẳng đến Anh cho kịp hoặc màu áo nào Anh thích.
Thân mến.
Ở cửa hàng Hùng Hà, có cả mẫu đó. Nhưng đội anh đã chọn sự phối mầu của mẫu này rồi:

Nếu mẫu này còn Size 2XL thì mới nhờ em chuyển ra cho đồng bộ.
Trường hợp hết rồi, thì anh chắc sẽ lấy luôn chỗ Hùng Hà mặc XL kiểu Body vậy.

Xin cám ơn em!